UGONJWA WA SHINIKIZO LA DAMU

UGONJWA WA SHINIKIZO LA DAMU

4.0
  • AuthorRachel W. Ngeze
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2026

Ugonjwa wa sh n k zo la damu n moja ya changamoto kubwa za k afya dun an na hasa Tanzan a. Ukosefu wa el mu, mt ndo wa ma sha wa k sasa, l she s yofaa na ukosefu wa uchunguz wa mara kwa mara v meongeza w ng wa wagonjwa wa ugonjwa huu. K tabu h k k meand kwa kwa lengo la kutoa mwongozo wa k na unaowezesha wasomaj kuelewa, kuzu a, kudh b t na kut bu sh n k zo la damu. K tabu h k k meand kwa kwa aj l ya: • Wagonjwa na fam l a zao wanaotaka kuelewa hal ya afya yao. • Wataalamu wa afya, wauguz , madaktar na wataalamu wa afya ya jam . • Wanafunz wa sayans ya afya na el mu ya jam . • Watunga sera na wadau wa sekta ya afya. Kat ka k tabu h k , k la sura meand kwa kwa umakn mkubwa, z k jumu sha sababu, v ash r a, dal l , madhara, nj a za kuzu a, mb nu za kudh b t na mat babu ya k sasa. P a, k tabu k mebeba takw mu, jedwal na m choro rah s kueleweka, l k la msomaj aweze kupata uelewa wa k na b la taabu.Mw showe, mwand sh anawatak a wasomaj safar yenye mafan k o kat ka kuelewa na kudh b t sh n k zo la damu kwa ustaw wa ma sha yao na jam kwa ujumla.

Pay with DPO

dpo
Book Title UGONJWA WA SHINIKIZO LA DAMU
Author Rachel W. Ngeze
ISBN 978-9912-767-17-1
Edition Language Kiswahili
Date Published 2026-11-05
Publisher Tanzania Educational Publishers Ltd
Pages 96
Chapters 26

Related Books

KANUNI ZA MWANZO 13 ZA KUMJENGEA MWANADAMU AFYA NZURI MAISHANI
KANUNI ZA MWANZO 13 ZA KUMJENGEA MWANADAMU AFYA NZURI MAISHANI
  • HEALTH & LONG LIFE (AFYA NA MAISHA MAREFU)
Tzs5,000.00 Tzs6,000.00
View
TOKOMEZA MALARIA
TOKOMEZA MALARIA
  • HEALTH & LONG LIFE (AFYA NA MAISHA MAREFU)
Tzs5,000.00 Tzs6,000.00
View