IJUE WILAYA YA NGARA

IJUE WILAYA YA NGARA

4.0
  • AuthorPius B. Ngeze
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2026

Kitabu hiki kinakupa mtazamo wa kina kuhusu historia, utamaduni, uchumi na fursa za maendeleo za mojawapo ya wilaya muhimu kaskazini-magharibi mwa Tanzania. Ikiwa katika makutano ya Tanzania, Rwanda na Burundi, Ngara ina nafasi muhimu katika biashara ya mipakani, kilimo na maendeleo ya kikanda. Kitabu hiki kinaangazia jamii za Wahangaza na Washubi, kilimo cha kahawa, ndizi, nafaka na mazao yenye thamani kubwa, pamoja na ufugaji, biashara ya kilimo na kilimo cha kibiashara. Pia kinaelezea utajiri wa madini, hususan Mradi wa Nickel wa Kabanga na namna unavyoweza kuchochea ajira, uwekezaji, miundombinu na ukuaji wa uchumi. Kwa kuangazia pia biashara ya mipakani, utalii, huduma za jamii, miundombinu, usindikaji wa mazao na viwanda, kitabu hiki kinakupa picha pana ya fursa, changamoto na mustakabali wa Ngara. Ni rejea muhimu kwa wanafunzi, watafiti, wawekezaji, watunga sera, wataalamu wa maendeleo na wasomaji wote wanaotaka kuifahamu Wilaya ya Ngara iliyoko Mkoani Kagera na uwezo wake wa kiuchumi na kijamii.

Pay with DPO

dpo
Book Title IJUE WILAYA YA NGARA
Author Pius B. Ngeze
ISBN 978-9912-767-68-3
Edition Language Kiswahili
Date Published 2026-10-29
Publisher Tanzania Educational Publishers Ltd
Pages 130
Chapters 25

Related Books

KNOW ZANZIBAR   The Cradle of Cloves
KNOW ZANZIBAR The Cradle of Cloves
  • DISCOVER COUNTRY TANZANIA
Tzs4,000.00 Tzs5,000.00
View
BUGUFI    Wahangaza Wapo na Wataendelea  Kuwapo
BUGUFI Wahangaza Wapo na Wataendelea Kuwapo
  • DISCOVER COUNTRY TANZANIA
Tzs4,000.00 Tzs5,000.00
View