Search results for "RAIS JOHN MAGUFULI (President John Pombe Magufuli)"

JOHN POMBE MAGUFULI  Miaka 5 ya Hapa Kazi Tu, Nidhamu Kazini,  Vita dhidi ya Rushwa, Uongozi Mkali Usio  na Mizaha, na Mwasisi wa Miradi 12 ya  Kimkakati Iliyopandisha Kileleni Uchumi wa  Taifa

Kitabu hiki kimeandikwa kama kumbukumbu ya kitaifa, tathmini ya uongozi na sombo la maarifa kwa vizazi vya sasa na vijavyo kuhusu kipindi cha miaka mitano cha uongozi wa John Pombe Magufuli,  

  • AuthorPius B. Ngeze
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2026

Showing 1 – 1 of 1 results