Search results for "HEALTH & LONG LIFE (AFYA NA MAISHA MAREFU)"

DAWA ZA KULEVYA NA ATHARI  ZAKE KWA AFYA YA BINADAMU

Kitabu hiki ni mwongozo wa kina unaochambua tatizo la dawa za kulevya kuanzia chanzo chake, aina zake, njia za matumizi hadi athari zake kwa afya ya mwili na akili, familia, jamii na uchumi. Kitabu

  • AuthorPius B. Ngeze
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2026
DHIBITI UNENE ULIOKITHIRI  WA MWILI WAKO Tatizo Si Unene, Ni Unene Uliokithiri

Kitabu hiki ni mwongozo wa kisasa unaotoa elimu ya kina kuhusu sababu, madhara, kinga na matibabu ya unene uliokithiri kwa kuzingatia ushahidi wa kisayansi na mbinu zinazoweza kutekelezwa katika ma

  • AuthorPius B. Ngeze
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2026
FANYENI MAZOEZI YA MWILI: Ni Kinga na Tiba ya Magonjwa

Hiki ni kitabu kinachoeleza  umuhimu wa mazoezi ya mwili katika kuboresha afya na kupunguza hatari ya magonjwa mengi yanayoathiri jamii. Kinafafanua jinsi mazoezi yanavyoimarisha moyo, mapafu,

  • AuthorPius B. Ngeze
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2026
KANUNI ZA MWANZO 13 ZA KUMJENGEA MWANADAMU AFYA NZURI MAISHANI

Hali ya sasa ya afya ya mtu, bila kujali umri wake, ni matokeo ya
mambo kadhaa ikiwa ni pamoja na haya yafuatayo:
1. Maamuzi ya awali kabisa ya wazazi wake katika kuchagua
aina

  • AuthorPius B. Ngeze
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2021
MAGONJWA YA FIGO

Magonjwa ya figo yanaendelea kuwa tishio kubwa kwa afya ya jamii duniani, yakichangia ongezeko la vifo na gha

  • AuthorMariapia Niy’Imbona
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2026
SIRI YA BINADAMU KUISHI MIAKA MINGI

Hali ya afya uliyonayo sasa, yaani, nzuri au mbaya, inatokana na
kutoshambuliwa/ kushambuliwa na magonjwa au kuwa na ulemavu
wa aina fulani. Na vifo vya mapema, ni matokeo ya mojawapo

  • AuthorPius B. Ngeze
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2020
TOKOMEZA MALARIA

Tokomeza Malaria ni kitabu kilichoandaliwa kwa madhumuni ya kutoa
elimu muhimu juu ya ugonjwa huu hatari unaoua maelfu ya wananchi kila
siku na jinsi ya kuutokomeza.
Aidha, kit

  • AuthorPaschal M. Nchunda
  • PublisherTanzania Educational Publishers Ltd
  • Year2008

Showing 1 – 7 of 7 results